๒๔ มี.ค. ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยคณะกรรมการการเลือกตั้งเทศบาลเมืองมุกดาหาร อบรมคณะกรรมการประจำหน่วยเลือกตั้ง เขตที่ ๓ หน่วยเลือกตั้งที่ ๑-๑๕ ณ ห้องประชุมอำเภอเมืองมุกดาหาร โดย นายจิระ โภคสวัสดิ์ กกต.เทศบาลเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการอบรม โดยมีคณะกรรมการประจำหน่วยเลือกตั้ง เข้าร่วมประชุมพร้อมเพรียงกัน
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/24/408497.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/24/S__77914159.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/24/408492.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/24/408491.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/24/408410.jpg)