๒๓ มี.ค. ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยคณะกรรมการการเลือกตั้งเทศบาลเมืองมุกดาหาร อบรมคณะกรรมการประจำหน่วยเลือกตั้ง เขตที่ ๒ หน่วยเลือกตั้งที่ ๑-๑๕ ณ ห้องประชุมอำเภอเมืองมุกดาหาร โดย ร.ต.อ.ทักษิณ ธงศรี กกต.เทศบาลเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการอบรม โดยมีคณะกรรมการประจำหน่วยเลือกตั้ง เข้าร่วมประชุมพร้อมเพรียงกัน
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/23/407971.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/23/407977.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/23/407978.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/23/407979.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/23/407980.jpg)