๒๒ มี.ค. ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยคณะกรรมการการเลือกตั้งเทศบาลเมืองมุกดาหาร อบรมคณะกรรมการประจำหน่วยเลือกตั้ง เขตที่ 1 หน่วยเลือกตั้งที่ ๑-๑๔ ณ ห้องประชุมอำเภอเมืองมุกดาหาร โดยนายเพียร แสวงบุญ ประธาน กกต.เทศบาลเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการอบรม โดยมีคณะกรรมการประจำหน่วยเลือกตั้ง เข้าร่วมประชุมพร้อมเพรียงกัน
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/22/1111024.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/22/17029.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/22/1111036.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/22/1111038.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/22/1111050.jpg)