ผลงานกิจกรรม นายวสุ กาญจนกุล ปฎิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะ หัวหน้าส่วนงานฯ ร่วมปฎิบัติงานร้านนาวาพาโชค ในงานกาชาดและงานของดีจังหวัดมุกดาหาร ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๔ โดย admintb - 5 มีนาคม 2021 0 1442 Facebook Twitter LINE Google+ วันที่ ๕ มีนาคม ๒๕๖๔ เวลา ๑๕.๐๐ น. นายวสุ กาญจนกุล ปฎิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะ หัวหน้าส่วนงานฯ ร่วมปฎิบัติงานร้านนาวาพาโชค ในงานกาชาดและงานของดีจังหวัดมุกดาหาร ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๔