วันที่ ๕ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๔ เวลา ๑๐.๐๐ น. คณะกรรมการการเลือกตั้งประจำเทศบาลเมืองมุกดาหาร ได้จัดประชุม เพื่อเตรียมความพร้อมในรับสมัครและจัดการเลือกตั้ง สมาชิกสภาเทศบาล และ นายกเทศมนตรี ให้มีความเรียบร้อย บริสุทธิ์ ยุติธรรม โดยมีคณะกรรมการการฝ่ายต่าง ๆ เข้าร่วมประชุม ณ ศูนย์ประสานงานการเลือกตั้งประจำเทศบาลเมืองมุกดาหาร (ชั้น ๓) สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/11/12007.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/11/12008.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/11/12009.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/11/12010.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/11/12011.jpg)