วันที่ ๑๘ มกราคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ดาบตำรวจวิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีฯ นำคณะหัวหน้าส่วนฯ ร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะสมเด็จพระนเรศวรมหาราช เนื่องใน “วันยุทธหัตถี สมเด็จพระนเรศวรมหาราช” ณ อาคาร ๒๕๐ ปีมุกดาหาร อำเภอเมืองมุกดาหาร
หน้าแรก ผลงานกิจกรรม พิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะสมเด็จพระนเรศวรมหาราช เนื่องใน “วันยุทธหัตถี สมเด็จพระนเรศวรมหาราช”