วันที่ ๖ มกราคม ๒๕๖๔ เวลา ๑๓.๒๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีฯ หัวหน้าส่วนงานที่เกี่ยวข้องฯ ร่วมต้อนรับคณะกองจัดทำงบประมาณเขตพื้นที่ ๑๕ ในการลงพื้นที่ติดตามผลการปฏิบัติงานและผลการใช้จ่ายงบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๓ ณ ห้องประชุมเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/07/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/07/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/07/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/07/04.jpg)