๒๕ ธันวาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๐๐น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมผู้ปกครอง ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชุมชนนาโป-โคกสุวรรณ โดยมี ประธานสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ผู้อำนวยการกองการศึกษา หัวหน้าฝ่าย เจ้าหน้าที่ คณะครูและผู้ปกครองเข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ศาลาศูนย์พัฒนาเด็กเล็กฯ
![S__88588411.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/27/S__88588411.jpg)
![S__88588415.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/27/S__88588415.jpg)
![S__88588416.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/27/S__88588416.jpg)
![S__88588417.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/27/S__88588417.jpg)
![S__88588419.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/27/S__88588419.jpg)