วันที่ ๒๔ ธันวาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เรียกประชุม คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนฯ ให้รับทราบประกาศจังหวัดมุกดาหาร ในมาตรการเฝ้าระวัง ป้องกันและควบคุมโรคติดต่อเชื้อไวรัสโคโรนา ๒๐๑๙ (โควิด-19) จังหวัดมุกดาหาร(ฉบับที่๓๗)โดยให้ส่วนเกี่ยวข้องถือปฏิบัติ เพิ่มความเข้มข้น ในมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดต่างๆ
![](http://muangmuk.go.th/wp-content/uploads/2020/12/D4E3D0C0-329F-4DFA-A1B3-506867681A40-1200x675.jpeg)
![](http://muangmuk.go.th/wp-content/uploads/2020/12/BFB4C0DD-A7F8-4FCB-8C6A-136817E76CD2-1200x675.jpeg)