วันที่ ๕ ธ.ค. ๒๕๖๓ เวลา ๑๙.๑๙ น.นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหารมอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการงานร่วม
พิธีจุดเทียนเพื่อสดุดีเฉลิมพระเกียรติคุณและน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณของ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/06/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/06/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/06/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/06/04.jpg)