วันที่ ๒๓ ตุลาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีฯ นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนฯ ร่วมพิธีวางพวงมาลาเบื้องหน้าพระบรมราชานุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ ๕ เนื่องในวันปิยมหาราช ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/23/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/23/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/23/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/23/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/23/05.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/23/06.jpg)