วันที่ ๒๑ ตุลาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ดาบตำรวจวิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีฯ นำคณะหัวหน้าส่วนฯ ร่วมกิจกรรมน้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพครบ๑๒๐ปี สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ๒๑ ตุลาคม ๒๕๖๓ ณ บริเวณอุทยานสมเด็จย่า(ฐานวรพัฒน์) บ้านนาม่วง อำเภอดอนตาล จังหวัดมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/21/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/21/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/21/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/21/04.jpg)