๑๓ ตุลาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร และพนักงานเทศบาล เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนากำจัดวัชพืนและลอกผักตบชวา เนื่องในโอกาส “วันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ บริเวณหลังวัดบรรพตมโนรมย์ จังหวัดมุกดาหาร โดยมีนายวีระชัย นาคมาศ ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในพิธี
![01ae15c7b998faf817.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/01ae15c7b998faf817.jpg)
![687943.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/687943.jpg)
![687944.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/687944.jpg)
![32427.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/32427.jpg)
![32428.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/32428.jpg)
![32429.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/32429.jpg)
![687950.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/687950.jpg)
![687951.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/687951.jpg)
![687952.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/687952.jpg)
![687955.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/687955.jpg)