๑๓ ตุลาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร และพนักงานเทศบาล เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรและพิธีวางพวงมาลาและถวายบังคม เนื่องในโอกาส “วันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี จังหวัดมุกดาหาร
![0188655c4f5e199cba.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/0188655c4f5e199cba.jpg)
![S__9183311.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/S__9183311.jpg)
![S__9183313.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/S__9183313.jpg)
![S__9183317.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/S__9183317.jpg)
![S__9183318.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/S__9183318.jpg)
![S__9183320.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/S__9183320.jpg)
![S__9183321.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/S__9183321.jpg)
![S__9183322.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/13/S__9183322.jpg)