๑ ตุลาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร
ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดการจัดกิจกรรมการอบรมพัฒนาแกนนำสมาชิกให้ครอบคลุมทุกระดับชั้น ม. ๑ – ม. ๕ ตามโครงการพัฒนาชมรม TO BE NUMBER ONE โรงเรียนมุกดาหาร ระหว่างวันที่ ๒๙ – ๓๐ กันยายน ๒๕๖๓ ณ ห้องประชุมแก้วกินรี โรงเรียนมุกดาหาร
![01307109a8463093e5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/01/01307109a8463093e5.jpg)
![S__8347651.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/01/S__8347651.jpg)
![S__8347653.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/01/S__8347653.jpg)
![S__8347654.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/01/S__8347654.jpg)
![S__8347655.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/01/S__8347655.jpg)
![S__8347656.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/01/S__8347656.jpg)
![S__8347657.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/01/S__8347657.jpg)
![S__8347658.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/01/S__8347658.jpg)
![S__8347660.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/01/S__8347660.jpg)