๑๑ สิงหาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๘.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการบริหาร/ฝ่าย/งาน และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง รับการตรวจประเมินประสิทธิภาพขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น (LPA) ประจำปี ๒๕๖๓ จากคณะกรรมการตรวจประเมินจากจังหวัดมุกดาหาร ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/11/01.jpg)
![366073.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/11/366073.jpg)
![366074.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/11/366074.jpg)
![541077.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/11/541077.jpg)
![541078.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/11/541078.jpg)
![S__70287392.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/11/S__70287392.jpg)
![S__70287394.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/11/S__70287394.jpg)