เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้งานสัตวแพทย์ ออกปฏิบัติการพ่นน้ำยาฆ่าเชื้อเพื่อป้องกันและเฝ้าระวังโรคไข้หวัดนก. ประจำปี ๒๕๖๓ ในเขตพื้นที่ชุมชนโคกสุวรรณ ,นาโปใหญ่ ,นาโปกลาง นาโปน้อย ,ศรีมงคลเหนือ ,ร่วมพัฒนาศรีมงคล ,ศรีมงคลยอดแก้ว ,ศรีสุมังค์ ,ศรีบุญเรือง ๑ และดอนมุกดา ระหว่างวันที่ ๓ – ๗ สิงหาคม ๒๕๖๓
![0141a2d2f1c81a0aba.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/10/0141a2d2f1c81a0aba.jpg)
![027ee70957b560475d.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/10/027ee70957b560475d.jpg)
![03381feb47e2f08c7d.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/10/03381feb47e2f08c7d.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/10/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/10/05.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/10/06.jpg)
![07.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/10/07.jpg)
![08.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/10/08.jpg)