๑๔ กรกฎาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เข้าร่วมประชุมในโครงการบริหารจัดการขยะมูลฝอยชุมชน เป็นพลังงานไฟฟ้าระบบปิด เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม และร่วมลงนามในบันทึกข้อตกลงในการกำจัดขยะมูลฝอยชุมชน เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยมีนายชยันต์ ศิริมาศ ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุม ซึ่งมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร/ฝ่าย/งาน หน่วยงานภาครัฐและเอกชน ประธานชุมชน ตลอดจนประชาชน ได้เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องพลอยบอลรูม โรงแรมพลอยพาเลซ จังหวัดมุกดาหาร
![S__69247010.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/07/14/S__69247010.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/07/16/0131dafbaa0d1e7c77.jpg)
![S__69247011.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/07/14/S__69247011.jpg)
![S__69247012.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/07/14/S__69247012.jpg)
![S__69247013.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/07/14/S__69247013.jpg)
![S__69247014.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/07/14/S__69247014.jpg)