๓๐ มิถุนายน ๒๕๖๓ เวลา ๑๐.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นายพยุงพงษ์ บุญเติม รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการช่วยเหลือประชาชนของเทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยมีห้วหน้าส่วนการบริหาร/ฝ่าย/งาน หน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__68911288.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/06/30/S__68911288.jpg)
![S__68911290.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/06/30/S__68911290.jpg)
![S__68911291.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/06/30/S__68911291.jpg)
![S__68911292.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/06/30/S__68911292.jpg)