วันที่ ๔ กรกฎาคม ๒๕๖๒ เวลา ๐๘.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานเปิดโครงการอบรมคุณธรรรม จริยธรรม โดยนำหลักคำสอนทางพระพุทธศาสนาไปปรับใช้ในการปฏิบัติงาน ทั้งนี้ได้รับความเมตตาจากพระอธิการพัชรินทร์ ภัทรเมธี เลขานุการรองเจ้าคณะจังหวัดมุกดาหาร บรรยายเรื่อง การส่งเสริมคุณธรรมและปลูกฝังจริยธรรม โดยมี คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลฯ หัวหน้าส่วนการงาน พนักงาน พนักงานจ้างเข้าร่วมการอบรมฯ ณ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหา
![1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/1.jpg)
![2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/2.jpg)
![03fc7712029e2a9870.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/03fc7712029e2a9870.jpg)
![041815a6da93302ba7.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/041815a6da93302ba7.jpg)
![05c0a60ca44c5683c8.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/05c0a60ca44c5683c8.jpg)
![06e15482b1561cb54d.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/06e15482b1561cb54d.jpg)
![079f2fcef5b646c8d3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/079f2fcef5b646c8d3.jpg)
![08f0259de144031af0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/08f0259de144031af0.jpg)
![0920ea8b51e00182c5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/0920ea8b51e00182c5.jpg)
![10.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/10.jpg)
![11.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/11.jpg)
![12.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/12.jpg)
![13.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/08/20/13.jpg)