วันที่ ๑๙ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยรองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราช พนักงานเทศบาล ร่วมให้การต้อนรับและรับฟังการประเมินประสิทธิภาพองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น (LPA) ประจำปี ๒๕๖๗ และการประเมินประสิทธิภาพองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นที่มีศักยภาพสูง (HPA) ประจำปี ๒๕๖๗ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล ชั้น ๓
![IMG_2939.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/19/IMG_2939.jpg)
![IMG_3051.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/19/IMG_3051.jpg)
![IMG_3049.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/19/IMG_3049.jpg)
![IMG_3034.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/19/IMG_3034.jpg)
![IMG_3052.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/19/IMG_3052.jpg)
![IMG_2971.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/19/IMG_2971.jpg)
![IMG_3042.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/19/IMG_3042.jpg)
![IMG_3024.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/19/IMG_3024.jpg)
![IMG_3095.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/19/IMG_3095.jpg)
![IMG_2966.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/19/IMG_2966.jpg)