วันที่ ๔ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๔.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมพิธีพลีกรรมตักน้ำจากแหล่งน้ำศักดิ์สิทธิ์ งานเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ โดยมีนายวรญาณ บุญณราช ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในพิธี ณ น้ำตกแก้งช้างเนียม บ้านแก้งช้างเนียม ตำบลคำชะอี อำเภอคำชะอี
cr. ภาพ สำนักงานประชาสัมพันธ์จังหวัดมุกดาหาร![LINE_ALBUM_472024_240704_200.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/08/LINE_ALBUM_472024_240704_200.jpg)
![449705881_812681621066647_6935709469741392030_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/08/449705881_812681621066647_6935709469741392030_n.jpg)
![449742904_812681787733297_6985299646066652856_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/08/449742904_812681787733297_6985299646066652856_n.jpg)
![449921003_812681811066628_5116201869100364053_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/08/449921003_812681811066628_5116201869100364053_n.jpg)