วันที่ ๔ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทน์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร และ หัวหน้าส่วนราชการเทศบาล ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลสิงห์โคก อ.เกษตรวิสัย จ.ร้อยเอ็ด ที่มาศึกษาดูงานด้านการบริหารงานศูนย์ อปพร.เทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![4682556_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/4682556_0.jpg)
![4682557_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/4682557_0.jpg)
![4682560_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/4682560_0.jpg)
![4682212_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/4682212_0.jpg)
![737239_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/737239_0.jpg)
![737246_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/737246_0.jpg)