วันที่ ๑๘ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ,สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร , หัวหน้าส่วนการบริหาร เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม และเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งเเวดล้อม ลงพื้นที่ออกเยี่ยมบ้านตามโครงการดูแลผู้ป่วยโรคเรื้อรังแบบบูรณาการเชิงรุก และโครงการสาธารณสุขเคลื่อนที่ พร้อมมอบผ้าอ้อมสำเร็จรูป ผู้ป่วยที่มีภาวะพึ่งพิง LTC ประจำปี ๒๕๖๗ ณ ชุมชนคำสายทองและชุมชนศรีปทุม
![IMG_7691.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/18/IMG_7691.jpg)
![IMG_7672.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/18/IMG_7672.jpg)
![IMG_7712.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/18/IMG_7712.jpg)
![IMG_7728.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/18/IMG_7728.jpg)
![IMG_7747.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/18/IMG_7747.jpg)