วันที่ ๑๗ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม และเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งเเวดล้อม ลงพื้นที่ออกเยี่ยมบ้านตามโครงการดูแลผู้ป่วยโรคเรื้อรังแบบบูรณาการเชิงรุก และโครงการสาธารณสุขเคลื่อนที่ พร้อมมอบผ้าอ้อมสำเร็จรูป ผู้ป่วยที่มีภาวะพึ่งพิง LTC ประจำปี ๒๕๖๗ ณ ชุมชนแก้วกินรีและชุมชนค่ายลูกเสือ
![IMG_7270.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/17/IMG_7270.jpg)
![IMG_7289.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/17/IMG_7289.jpg)
![IMG_7207.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/17/IMG_7207.jpg)
![IMG_7374.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/17/IMG_7374.jpg)
![IMG_7545.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/17/IMG_7545.jpg)
![IMG_7373.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/17/IMG_7373.jpg)
![IMG_7311.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/17/IMG_7311.jpg)