วันที่ ๑๓ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม และเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งเเวดล้อม ลงพื้นที่ออกเยี่ยมบ้านตามโครงการดูแลผู้ป่วยโรคเรื้อรังแบบบูรณาการเชิงรุก และโครงการสาธารณสุขเคลื่อนที่ พร้อมมอบผ้าอ้อมสำเร็จรูป ผู้ป่วยที่มีภาวะพึ่งพิง LTC ประจำปี ๒๕๖๗ ณ ชุมชนอนุรักษ์บำรุงและชุมชนคำภูเงิน
![IMG_8316.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/13/IMG_8316.jpg)
![IMG_8177.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/13/IMG_8177.jpg)
![IMG_8286.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/13/IMG_8286.jpg)
![IMG_8261.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/13/IMG_8261.jpg)
![IMG_8130.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/13/IMG_8130.jpg)
![IMG_8140.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/13/IMG_8140.jpg)