วันที่ ๑๐ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมรับฟังชี้แจงสร้างความเข้าใจในการดำเนินงานโครงการวิจัย “การสร้างความร่วมมือในการบริหารจัดการตลาดนัดแฮกหมาน ในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร” โดยมีหัวหน้าโครงการวิจัย นักวิจัยร่วม ที่ปรึกษาตลาดนัดแฮกหมาน ประธานตลาดนัดแฮกหมาน กรรมการตลาดนัดแฮกหมานและฝ่ายประสานงานตลาดนัดแฮกหมาน เข้าร่วมในครั้งนี้ ณ ห้องปฏิบัติราชการนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ชั้น ๒
![IMG_6756.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/10/IMG_6756.jpg)
![IMG_6749.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/10/IMG_6749.jpg)
![IMG_6738.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/10/IMG_6738.jpg)
![IMG_6736.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/10/IMG_6736.jpg)