วันที่ ๓๐-๓๑ พฤษภาคม ๒๕๖๗ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สั่งการให้ กองช่าง ดำเนินการช่อมระบบระบายน้ำที่ซอยร่วมใจ ๓ ซ่อมแซมบ่อพักท่อระบายน้ำชำรุดที่ซอยตาดแคน๑ บริเวณทางเข้าโรงเรียนอนุบาลสุวพิญช์ และซ่อมแซมฝารางระบายที่ถนนพิทักษ์สันติราษฏร์ บริเวณสี่แยกตลาดหมู เพื่อป้องกันอุบัติเหตุทางถนนของประชาชน และรองรับการระบายน้ำในช่วงฤดูฝน
![43488_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/31/43488_0.jpg)
![43428_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/31/43428_0.jpg)
![S__40255502_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/31/S__40255502_0.jpg)