วันที่ ๓๐ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม และเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งเเวดล้อม ลงพื้นที่ออกเยี่ยมบ้านตามโครงการดูแลผู้ป่วยโรคเรื้อรังแบบบูรณาการเชิงรุก ประจำปี ๒๕๖๗ โดยศูนย์บริการสาธารณสุข เทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ชุมชนโคกสุวรรณ ชุมชนนาโปใหญ่ ชุมชนนาโปกลาง ชุมชนนาโปน้อย ชุมชนหลังศูนย์ราชการ ชุมชนศรีมุกดาหาร๑ ชุมชนศรีพัฒนา๒ และชุมชนคำสายทอง
![IMG_5768.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/31/IMG_5768.jpg)
![IMG_5808.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/31/IMG_5808.jpg)
![S__27713555.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/31/S__27713555.jpg)
![LINE_ALBUM_2024.5.30_240530_146.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/31/LINE_ALBUM_2024.5.30_240530_146.jpg)
![LINE_ALBUM_2024.5.30_240530_36.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/31/LINE_ALBUM_2024.5.30_240530_36.jpg)
![LINE_ALBUM_2024.5.30_240530_7.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/31/LINE_ALBUM_2024.5.30_240530_7.jpg)
![IMG_5706.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/31/IMG_5706.jpg)
![IMG_5746.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/31/IMG_5746.jpg)