วันที่ ๒๘ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กองสาธารสุขและสิ่งแวดล้อม เจ้าหน้าที่กองช่าง ลงตรวจสอบตลาดสดเทศบาล ๒ เพื่อรับทราบปัญหาเบื้องต้นและพิจารณาซ่อมแซมหลังคาบริเวณด้านข้างอาคารตลาดสด โดยเจ้าหน้าที่ได้ทำความสะอาดบริเวณดังกล่าวเพื่อเตรียมพื้นที่สำหรับการซ่อมแซมต่อไป
![S__1089670_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/28/S__1089670_0.jpg)
![S__1089669_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/28/S__1089669_0.jpg)