วันที่ ๒๔ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๖.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดย งานสัตวแพทย์ กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ออกให้บริการฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้าในชุมชนศรีพัฒนา ๑ มีสุนัขแมวเข้ารับบริการทั้งหมด ๑๔๘ ตัว
![B493BCE8-91EE-4BAB-9A91-AF8978C96E54_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/27/B493BCE8-91EE-4BAB-9A91-AF8978C96E54_0.jpg)
![BBC7C0D3-509C-494C-A0C8-4408F08A3AA9_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/27/BBC7C0D3-509C-494C-A0C8-4408F08A3AA9_0.jpg)
![152663FB-A7E1-4934-BEAC-A017A36899D7_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/27/152663FB-A7E1-4934-BEAC-A017A36899D7_0.jpg)
วันที่ ๒๔ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๖.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดย งานสัตวแพทย์ กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ออกให้บริการฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้าในชุมชนศรีพัฒนา ๑ มีสุนัขแมวเข้ารับบริการทั้งหมด ๑๔๘ ตัว