วันที่ ๒๔ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการประเมินความเสียหาย กรณีเหตุวาตภัย เมื่อวันที่ ๑๓ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๖.๐๐ น. มีบ้านเรือนประชาชนได้รับความเสียหาย จำนวน ๔ หลัง โดยมีคณะกรรมการประเมินความเสียเข้าร่วมประชุม ๖ ท่าน และจะได้สรุปความเสียหายเพื่อพิจารณาเบิกจ่ายเงินให้ความช่วยเหลือต่อไป
![277254_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/24/277254_0.jpg)
![277258_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/24/277258_0.jpg)