วันที่ ๘ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย สมาชิกสภาเทศบาล คณะกรรมการบริหารศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ผู้อำนวยการกองการศึกษา ผู้อำนวยการศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก พนักงานเทศบาล และพนักงานครูเทศบาล ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลลุมพุก อำเภอคำเขื่อนแก้ว จังหวัดยโสธร ณ ศพด.เทศบาลเมืองมุกดาหาร ชุมชนนาโป-โคกสุวรรณ (๒๕๔๘)
![S__122708100_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/09/S__122708100_0.jpg)
![S__122708103_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/09/S__122708103_0.jpg)
![S__122708106_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/09/S__122708106_0.jpg)
![S__122708108_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/09/S__122708108_0.jpg)
![S__122708110_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/09/S__122708110_0.jpg)