วันที่ ๘ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลหนองเรือ อ.นาเชือก จ.มหาสารคาม ที่มาศึกษาดูงานการบริหารศูนย์ อปพร. เทศบาลเมืองมุกดาหาร และการจัดระเบียบสังคม ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและรักษาควมสงบ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![4532564_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/08/4532564_0.jpg)
![4532567_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/08/4532567_0.jpg)
![4532574_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/08/4532574_0.jpg)
![4532580_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/08/4532580_0.jpg)
![4532558_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/08/4532558_0.jpg)