วันที่ ๑ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมกับ นายวิวัฒน์ อินทร์ไทยวงศ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร และเจ้าหน้าที่จากสำนักงานพัฒนาเศรษฐกิจและสังคมภาคตะวันออกเฉียงเหนือ (สภาพัฒน์ภาคอีสาน) ลงตรวจสอบพื้นที่โครงการปรับปรุงก่อสร้างตลาดอินโดจีนมุกดาหาร เพื่อเป็นข้อมูลประกอบการพิจารณาในส่วนที่เกี่ยวข้องต่อไป
![4518885_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/02/4518885_0.jpg)
![4518889_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/02/4518889_0.jpg)