วันที่ 25 เม.ย.2567 เวลา 07.00 น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะหัวหน้าส่วนราชการและพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีทำบุญตักบาตร และพิธีวางพวงมาลาและถวายราชสดุดี เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ณ หอประชุม 250 ปี มุกดาหาร
![1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/25/1.jpg)
![2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/25/2.jpg)
![3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/25/3.jpg)
![4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/25/4.jpg)
![5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/25/5.jpg)
![6.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/25/6.jpg)
![7.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/25/7.jpg)
![8.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/25/8.jpg)