วันที่ ๑๙ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมพิธีเปิดกิจกรรมหน่วยคัดกรองมะเร็งเต้านมเครื่องเอ็กซ์เรย์เคลื่อนที่ Mammogram โดยมูนิธิกาญจนบารมี เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ โดยมีนายวรญาณ บุญณราช ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในพิธี ณ หอประชุมอำเภอเมืองมุกดาหาร
![LINE_ALBUM_-19-..-67__21.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/19/LINE_ALBUM_-19-..-67__21.jpg)
![LINE_ALBUM_-19-..-67__23.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/19/LINE_ALBUM_-19-..-67__23.jpg)
![LINE_ALBUM_-19-..-67__20.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/19/LINE_ALBUM_-19-..-67__20.jpg)
![LINE_ALBUM_-19-..-67__13.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/19/LINE_ALBUM_-19-..-67__13.jpg)
![LINE_ALBUM_-19-..-67__18.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/19/LINE_ALBUM_-19-..-67__18.jpg)
![LINE_ALBUM_-19-..-67__22.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/19/LINE_ALBUM_-19-..-67__22.jpg)