วันที่ ๗ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร เข้าร่วมงานสืบสานบุญประเพณีสงกรานต์ พิธีสรงน้ำพระราชทาน พระพุทธมิ่งมงคลมุณีศรีมุกดาหาร ประจำปี ๒๕๖๗ โดยมีนายวรญาณ บุญณราช ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในพิธี ณ วัดรอยพระพุทธบาทภูมโนรมย์
![IMG_9086.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/08/IMG_9086.jpg)
![IMG_9165.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/08/IMG_9165.jpg)
![IMG_9213.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/08/IMG_9213.jpg)
![IMG_9183.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/08/IMG_9183.jpg)
![IMG_9178.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/08/IMG_9178.jpg)
![IMG_9158.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/08/IMG_9158.jpg)
![IMG_9192.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/08/IMG_9192.jpg)
![S__121659560.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/08/S__121659560.jpg)
![IMG_9109.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/08/IMG_9109.jpg)