วันที่ ๕ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร และ นายวิวัฒน์ อินทร์ไทยวงศ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร ลงพื้นที่ตลาดอินโดจีน ติดตามความคืบหน้า การปรับปรุงซ่อมแซมตลาดอินโดจีนฯ ร่วมกับ ปกครองจังหวัดมุกดาหาร สำนักงานจังหวัดมุกดาหาร สำนักงานโยธาธิการและผังเมืองจังหวัดมุกดาหาร รองนายกเทศมนตรีเมืองทุกดาหาร รองปลัดเทศบาล พนักงานเทศบาลผู้ควบคุมงาน และผู้รับจ้าง ณ สถานที่ก่อสร้าง ตลาดอินโดจีน เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__121610633_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/06/S__121610633_0.jpg)
![S__121610637_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/06/S__121610637_0.jpg)
![S__121610638_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/06/S__121610638_0.jpg)
![S__121610639_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/06/S__121610639_0.jpg)