วันที่ ๖ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
เวลา ๐๗.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร ร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราฃสักการะ กิจกรรมเนื่องในวันพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราช และวันที่ระลึกมหาจักรีบรมวงศ์ ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![IMG_8954.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/06/IMG_8954.jpg)
![IMG_8922.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/06/IMG_8922.jpg)
![IMG_8925.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/06/IMG_8925.jpg)
![IMG_8962.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/06/IMG_8962.jpg)
![IMG_8959.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/06/IMG_8959.jpg)
![IMG_9001.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/06/IMG_9001.jpg)
![IMG_9003.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/06/IMG_9003.jpg)
![IMG_9043.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/06/IMG_9043.jpg)
![IMG_9047.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/06/IMG_9047.jpg)