วันที่ ๓ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลตำบลช่องเม็ก อ.สิรินธร จ.อุบลราชธานี ที่มาศึกษาดูงานด้านการดำเนินกิจกรรมและการปฏิบัติหน้าที่ของสมาชิก อปพร. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยมีปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารป้องกันและรักษาความสงบ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__121831426_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/03/S__121831426_0.jpg)
![S__121847810_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/03/S__121847810_0.jpg)
![S__121847816.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/03/S__121847816.jpg)
![S__121847813_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/03/S__121847813_0.jpg)