วันที่ ๒ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมหารือเตรียมจัดงานประเพณีสงกรานต์ มุกดาหาร 4 แผ่นดิน อินโดจีน ประจำปี ๒๕๖๗ ในระหว่างวันที่ ๑๓-๑๕ เมษายน ๒๕๖๗ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร พนักงานเทศบาล และประธานชุมชนในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหารเข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓
![IMG_8265.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/02/IMG_8265.jpg)
![IMG_8289.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/02/IMG_8289.jpg)
![IMG_8299.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/02/IMG_8299.jpg)
![IMG_8247.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/02/IMG_8247.jpg)
![IMG_8259.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/02/IMG_8259.jpg)
![IMG_8270.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/02/IMG_8270.jpg)
![IMG_8246.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/02/IMG_8246.jpg)