วันที่ ๒ เมษายน ๒๕๖๗ ๒๕๖๗ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล คณะหัวหน้าส่วนราชการ และบุคลากรเทศบาล ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์และพิธีทำบุญตักบาตร เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ณ วัดศรีบุญเรือง อ.เมืองมุกดาหาร จ.มุกดาหาร
![95624_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/02/95624_0.jpg)
![95625_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/02/95625_0.jpg)
![95628_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/02/95628_0.jpg)
![95635_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/02/95635_0.jpg)
![95637_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/02/95637_0.jpg)
![95639_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/02/95639_0.jpg)