วันที่ ๒๙ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหารร่วมพิธีเปิดกิจกรรม Muk Street Art Exhibition # 3 ปลุกเมืองที่หลับไหลและเสริมสร้างเศรษฐกิจ “ด้วยงานศิลปะ” ณ บริเวณย่านเมืองเก่า เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![94417_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/31/94417_0.jpg)
![94418_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/31/94418_0.jpg)
![94420_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/31/94420_0.jpg)
![94419_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/31/94419_0.jpg)
![94422_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/31/94422_0.jpg)