วันที่ ๒๙ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมเตรียมการจัดงานประเพณีสงกรานต์ มุกดาหาร ๔ แผ่นดินอินโดจีน ประจำปี ๒๕๖๗ โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ และฝ่าย/งานที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล ชั้น ๓ สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![IMG_7633.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/29/IMG_7633.jpg)
![IMG_7641.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/29/IMG_7641.jpg)
![IMG_7609.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/29/IMG_7609.jpg)
![IMG_7638.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/29/IMG_7638.jpg)