๒๖ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา เวลา ๐๙.๓๐ – ๑๑.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วย ผอ.กองช่าง ผอ.กองยุทธศาสตร์ฯ และเจ้าหน้าที่เทศบาล ร่วมให้การต้อนรับเจ้าหน้าที่จากสำนักงบประมาณเขตที่ ๑๕ ที่มาลงพื้นที่ติดตามผลการดำเนินงานของหน่วยรับงบประมาณ ในพื้นที่จังหวัดมุกดาหาร โดยลงติดตามโครงการก่อสร้างระบบระบายน้ำ เทศบาลเมืองมุกดาหาร ที่ ถ.สำราญชายโขงใต้ ซ.แสงอรุณ และ ถ.วิวิทธสุรการ และร่วมติดตามโครงการปรับปรุงตลาดอินโดจีน เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![IMG_7074_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/26/IMG_7074_0.jpg)
![IMG_7076_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/26/IMG_7076_0.jpg)
![IMG_7110_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/26/IMG_7110_0.jpg)
![IMG_7139_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/26/IMG_7139_0.jpg)
![IMG_7174_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/26/IMG_7174_0.jpg)