วันที่ ๒๑ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลเมืองเมืองปัก อ.ปักธงชัย จ.นครราชสีมา ที่เข้าศึกษาดูงานโครงการอบรมพัฒนาคุณภาพชีวิตของผู้สูงอายุและทัศนศึกษาดูงาน ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๗ ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารป้องกันและรักษาความสงบ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__10797087_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/21/S__10797087_0.jpg)
![S__10797144_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/21/S__10797144_0.jpg)
![S__10797127_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/21/S__10797127_0.jpg)
![S__10797121_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/21/S__10797121_0.jpg)
![S__10797139_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/21/S__10797139_0.jpg)