วันที่ ๑๕ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๑.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ และ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ประชุมเตรียมการจัดงานประเพณีสงกรานต์ ฯ ประจำปี พ.ศ. ๒๕๖๗ โดยมีรองปลัดเทศบาล ผู้อำนวยการกอง และพนักงานเทศบาล กองการศึกษา และกองสวัสดิการ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมผู้บริหาร เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![37969_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/15/37969_0.jpg)
![37968_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/15/37968_0.jpg)
![37970_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/15/37970_0.jpg)