วันที่ ๑๑ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยกองสวัสดิการสังคม ประชุมคณะกรรมการชุมชนเพื่อชี้แจงแนวทางปฏิบัติการจัดทำแผนชุมชน จำนวน ๓ ชุมชน ประกอบด้วยชุมชนนาโปน้อย ชุมชนแก้วกินรี และชุมชนดอนมุกดา โดยมีสมาชิกสภาเทศบาล ผู้แทนชุมชน และคณะกรรมการชุมชน ร่วมประชุม ณ ที่ทำการชุมชนนาโปน้อย ชุมชนแก้วกินรี และชุมชนดอนมุกดา
![S__6791295_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/11/S__6791295_0.jpg)
![S__6791299_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/11/S__6791299_0.jpg)
![S__6791302_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/11/S__6791302_0.jpg)
![S__6791303_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/11/S__6791303_0.jpg)