วันที่ ๘ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก เทศบาลนครขอนแก่น อ.เมือง จ.ขอนแก่น ที่มาศึกษาดูงานเทศกิจ และดูงาน การจัดระเบียบสังคม การจัดระเบียบตลาดอินโดจีน ของเทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยมีคณะหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารป้องกันและรักษาความสงบ
![4336680_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/08/4336680_0.jpg)
![4336672_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/08/4336672_0.jpg)
![4337216_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/08/4337216_0.jpg)
![4337212_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/08/4337212_0.jpg)